Sáng Chủ nhật với MBTC NGA " Sâm Diêu"...

Thảo luận trong 'CLB MBBG Đà Nẵng' bắt đầu bởi kidsondn, 3/8/14.

1. kidsondn

kidsondn Verified

18
    15
    0
    Chuyện là mình được bác lamchieu share cho mb này với lời dặn là MB "cực zâm". Nghe lời dặn của Bác mà kidson ưng cái bụng rồi đó, thế nhưng Không biết làm cách nào liên lạc được với MB và tạo lòng tin nơi MB.( vì các đồng dâm khác ăn không được đạp đổ,nên khổ cho anh em đến sau), sau một hồi suy nghĩ thì tối hôm kia đã nt cho MB với nội dung công việc...( cố tình nhầm số). Rồi tối hôm qua alo cho MB, MB bảo nhầm số, nhưng đúng tên... Cù cưa một lúc, Kid hẹn với MB đi ăn sinh tố để chuộc lỗi. Nhưng vì trễ quá nên MB chở con về. :(. Và rồi... sáng nay đang ngủ, MB nt hỏi dậy chưa, MB đang ún cf ở công viên 1mình. ( ý gì đây...???).:-? Thế là mình bật dậy, tắm rửa và vác cu lên đường. Ngồi cf cà pháo tí... rồi mình nói đi ăn sáng, chứ tối qua giờ chưa ăn gì hết. MB ok, ăn sáng xong, mình lại bảo đau CMN bụng vì tối qua nhậu hải sản. :v. MB hỏi thế giờ làm sao, về nhé. Ơ, về là về thế đek nào khi thằng cu nó cứ dựng đứng như thế. Cù cưa, ca cẩm, lẩm bẩm... rồi cũng Nơi ấy con tìm về, ghé vào N2 trên NTT. MB cũng vào nhưng nói không thích làm chuyện đó, vì mới lần đầu tiên gặp, như vậy không hay và cũng đánh giá ko tốt về nhau. Làm trò thế nhờ, nằm tâm sự một lúc, rồi chuyện gì đến cũng đến, MB nói không có cảm xúc trong chuyện đó, thế nhưng lúc Kid rà rà radar xuống vùng nguy hiểm thì chả biết nước ở đâu mà lắm thế. Và rồi, chuyện gì cũng đến... 3x7=21 thế, kết thúc bằng sự sung sướng ở doggy phạch phạch. MB toàn ưa chủ động, làm kid phê CMN đi được. nhất là cái lưỡi của MB cứ di chuyện hết các ngõ ngách của cơ thể kid các bác ạ. Xong shot đầu, MB hỏi muốn mấy cái nữa... Thôi thôi, hết CMN tô bún bò huế rồi. Thế là MB nằm ra, vọc trim và tiếp tục con đường khám phá cơ thể,May mà lúc đó bác lamchieu đt rủ cf, không thì thằng cu bị hiếp nữa rồi.
    Đánh giá sơ bộ thì: Mặt mũi cũng tạm ổn, vì là MB nên ko đòi hỏi cao. Làm tình thì quá chuẩn, đúng là gừng càng già càng cay. Thế gì cũng hợp tác và xuất sắc. Nói chung MB như thế này thì cũng ổn rồi.:-?
    Sẽ share or trao đổi cho những anh em nào thật sự quan tâm, ăn nói lịch sự và đàng hoàng. Vì MB đã có gia đình, và thời gian này có vài anh em khủng bố MB quá, nên MB sợ rồi. Vì là MBTC nên chống chỉ định với các bác Bí lâu ngày, Vã liên hồi và Liều đại ca nha.:!!
    P/S : Nhiệm vụ của Kidson đã xong, thanks ông bạn lamchieu và xin mời bác fifa25 tiếp tục con đường màu xanh. Chúc bác ngon tờ rim với em nó.
    Bác nào có nhu cầu thì thanks hộ em phát...(*)

2. male

male Verified

158
    1
    0
    đã xong thủ tục, xin 1 vé vào inbox vs nha bro, tks nhiều

3. male

male Verified

158
    1
    0
    yahoo mình: demlethe , add nick giao lưu nha

4. ngoconhan

ngoconhan New Member

5
    0
    0
    da thanks, inbox cho e nhe pro, lich su tinh cam la tieu chi cua e, pro yen tam nhe'

5. Phic0ng

Phic0ng New Member

14
    0
    0
    Nếu như bác uy tín và tin tưởng thì trao đổi nhé. Mất lòng tin vào mấy tên như lamchieu kia rồi

6. phicong_dn

phicong_dn Verified

46
    0
    0
    Gửi lòng tin vào mình đc ko chỉ thớt...lân la xin share mb nay cũng khá lâu rồi..định bỏ cuộc từ khi bác. Lamchieu viêtd bài về các phi công gãy cánh....
    Hy vọng ở bác ....thankss bác truớc

7. abubakar

abubakar New Member

1
    0
    0
    Ấn tượng với máy bay này lắm. Xin anh bạn lamchieu rồi mà chưa được share. Đã ăn chơi thì cũng phải đàng hoàng lịch sự, không được thì cũng kiếm đường rút mà nhắm mối khác. hihi. Mong được share bro. Thanks

8. male

male Verified

158
    1
    0
    MBTC mà mấy bác cứ làm như MBTM hay hàng không bằng, share đại trà, từ nay đố mà ăn dc MBTC này nữa

9. thi999999

thi999999 Verified

55
    0
    0
    tks report của bác về MB Nga này nhé
    xin bác share cho e MB nhé
    newbie nên ít kinh nghiệm mong bác chỉ giáo cho ít chiêu nha

10. Hoangduocsu

Hoangduocsu Verified

30
    0
    0
    Bác share cho em đi bác. Đảm bảo hoàn thành nhiệm vụ. Thanks

11. xmendn

xmendn New Member

1
    0
    0
    tks kid, inbox mình nhé ! minh rat thich loai mbtc ấy.

12. male

male Verified

158
    1
    0
    bac nao con pm e ay, coi chung mang va vao than nh

13. hungle

hungle New Member

5
    0
    0
    xin kidsondan so mobile cua em nay nha. many thanks.

14. hungle

hungle New Member

5
    0
    0
    sao lai mang va vao than ha male? đánh ghen à?

15. thienson

thienson New Member

4
    0
    0
    Sướng quá đi thôi, Tôi là thành viên mới nên chưa được MB nào cả mong các Bác đi trước sharre cho

16. I like sex

I like sex Verified

91
    1
    0
    yahoo kikiandcoco85 share cho mình với

17. hotboy_dn

hotboy_dn Verified

21
    0
    0
    ddax tks chủ thớt :) chậm chân nên thôi xếp hàng chờ đến lượt được chiếu cố :(

18. kakadh

kakadh New Member

13
    0
    0
  19. timgirldanang

timgirldanang New Member

2
    0
    0
    shear cho minh voi ban oi... nghe ban noi la thich lam roi day.. thanks se co hau ta

20. longruoi

longruoi New Member

9
    1
    0
    lehailong thích bài này.